TỔNG QUAN
Với độ mỏng chỉ 31mm và viền 6mm, LDM136-151 mang lại vẻ đẹp tinh tế cùng tỷ lệ hiển thị lên đến 99%, dễ dàng hòa hợp với mọi không gian. Hộp điều khiển có thể tháo rời giúp việc bảo trì thuận tiện và tối ưu thẩm mỹ tổng thể.
Trải Nghiệm Hình Ảnh Sống Động Và Rực Rỡ
.jpg)
Thiết kế tinh tế, sang trọng với màn hình siêu mỏng và không viền
.jpg)
Thiết kế All-in-One – Lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng
Thiết kế mô-đun – Lắp đặt nhanh chóng và thuận tiện
Độ bền vượt trội nhờ công nghệ GOB
Lưu ý: Chuẩn IP54 chỉ áp dụng cho bề mặt mô-đun LED.
Hộp điều khiển tháo rời – Tối ưu thẩm mỹ và tiện lợi
Hợp tác liền mạch với chế độ chia đôi màn hình
Lưu ý: Cả hai chế độ chỉ hoạt động với nguồn đầu vào HDMI.
Quản lý tập trung qua LAN
Thu hút khán giả với âm thanh mạnh mẽ
Bảo dưỡng thuận tiện từ mặt trước
Chia sẻ nội dung không dây từ thiết bị di động
Kích Thước & Cổng Kết Nối
| 1. Diễn giả | 6. Đầu ra âm thanh*2 | 11. USB-A 3.0 | 16. Nút nguồn |
| 2. Đầu ra HDMI | 7. Giao diện IR | 12. USB-A 2.0 | 17. Đèn báo |
| 3. Đầu ra SPDIF | 8. Cảm biến ánh sáng | 13. Điều khiển Menu: Cài đặt | |
| 4. Đầu vào HDMI*4 | 9. Bộ thu hồng ngoại | 14. Điều khiển Menu: Nhập | |
| 5. Mạng LAN | 10. USB-C | 15. Menu điều khiển: Mức độ sáng |
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT DLED LDM | |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 136" |
| Diện tích hiển thị (mm): | 3000 (Cao) x 1687,5(Dài) |
| Độ phân giải gốc: | 1920x1080 |
| Công nghệ tấm pin: | Direct view LED |
| Loại gói đèn LED: | SMD 3 trong 1 (GOB) |
| Dây liên kết: | Đồng |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm): | 1,56 |
| Độ sáng (tối đa): | 600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức) |
| Tỷ lệ tương phản: | 6500:1 |
| Định hướng: | Phong cảnh |
| Góc nhìn: | H = 170, V = 170 |
| Tuổi thọ đèn LED: | 100.000 giờ |
| Lưu trữ cục bộ: | Tổng cộng 32GB (26GB dung lượng lưu trữ khả dụng) |
| Hệ điều hành nhúng: | Android 9.0 |
| Hỗ trợ độ phân giải: | VGA (640 x 480) đến 4K (3840 x 2160 @ 60hz) |
| Khả năng tương thích với HDTV: | 480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p |
| Tần số ngang: | 31K-94kHz |
| Tốc độ quét dọc: | 56-85Hz |
| HDMI: | 4 (HDMI 2.0/HDCP 2.2) (bên trong x3, bên ngoài x1) |
| USB loại A: | 3 (USB3.0 x1, USB2.0 x2) |
| Đầu vào RJ45 (Internet): | 3 (internet x2, điều khiển x1) |
| IR trong (3,5mm): | 1 |
| Đầu vào Wi-Fi: | 2,4G/5G Hz |
| USB loại C: | 1 (chỉ dữ liệu) |
| Đầu ra HDMI: | 1 (HDMI 1.4/HDCP 1.4) (bên trong x1) |
| Loa: | 30Wx2 |
| Đầu ra âm thanh (3,5mm): | 2 |
| S/PDIF: | 1 |
| USB loại A (Nguồn): | Chia sẻ với đầu vào USB A (USB 3.0 5V/0.9A x1, USB 2.0 5V/0.5A x1, USB 2.0 5V/2A x1) |
| USB Type C (Nguồn): | Chia sẻ với đầu vào USB Type C (5V/1A x1) |
| RJ45 (điều khiển LAN): | 1(chia sẻ với internet) |
| USB loại A (Dịch vụ): | 1 (chia sẻ với đầu vào USB A) |
| RS232 (DB 9 chân cái): | 1 |
| Bộ thu hồng ngoại: | 1 |
| Điện áp nguồn: | 100-120V/20A ~ 50/60Hz hoặc 220-240V/10A ~ 50Hz (thay đổi tùy theo quốc gia) |
| Tiêu thụ điện năng: | 609W (điển hình), 1740W (tối đa) < 0,5W (Ngủ đông |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0~40℃ |
| Tổng số lượng mô-đun LED: | 100 |
| Xếp hạng bảo vệ chống xâm nhập: | IP54 (Mặt trước) |
| Xếp hạng bảo vệ tác động: | IK06 (Mặt trước) |
| Khối lượng tịnh: | 357,14 lbs (162 kg) |
| Tổng trọng lượng: | 668 lbs (303kg) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu): | 118,58 x 72,19 x 1,2 inch (3012 x 1833,5 x 31mm) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) có gắn tường: | 118,58 x 72,19 x 2,1 inch (3012 x 1833,5 x 53mm) |
| Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu): | 88,58 x 48,81 x 39,37 inch (2250 x 1240 x 1000mm) |